![KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_41](http://fte.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/10/KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_41.jpg)
![KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_49](http://fte.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/10/KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_49.jpg)
![KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_52](http://fte.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/10/KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_52.jpg)
![KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_47](http://fte.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/10/KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_47.jpg)
![KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_44](http://fte.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/10/KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_44.jpg)
![KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_38](http://fte.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/10/KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_38.jpg)
![KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_41](http://fte.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/10/KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_41-300x200.jpg)
![KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_49](http://fte.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/10/KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_49-300x200.jpg)
![KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_52](http://fte.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/10/KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_52-300x200.jpg)
![KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_47](http://fte.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/10/KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_47-300x200.jpg)
![KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_44](http://fte.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/10/KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_44-300x200.jpg)
![KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_38](http://fte.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/10/KMUTNB_news_2021-10-06_11-58_38-300x200.jpg)
คณบดีคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม มจพ. และตัวแทนอาจารย์ภาควิชาครุศาสตร์ไฟฟ้า
เข้าพบเพื่อแสดงความยินดีกับศิษย์เก่าภาควิชาครุศาสตร์ไฟฟ้าในโอกาสเข้ารับตำแหน่ง
ผู้ว่าการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
เมื่อวันที่ 5 ตุลาคม 2564 เวลา 13.45 – 14.00 น. ณ การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค สำนักงานใหญ่ รองศาสตราจารย์ ดร.ไพโรจน์ สถิรยากร คณบดีคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือและตัวแทนอาจารย์ภาควิชาครุศาสตร์ไฟฟ้า พร้อมด้วยคุณกิตติ เจริญวิทิตกุล นายกสมาคมศิษย์เก่าครุศาสตร์อุตสาหกรรมและผู้สนับสุนนคณะ เข้าแสดงความยินดีกับ
คุณศุภชัย เอกอุ่น ศิษย์เก่าภาควิชาครุศาสตร์ไฟฟ้า คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม มจพ. ได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งผู้ว่าการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค คนที่ 15
Post Views: 1,897