![](http://fte.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/ขอแสดงความยินดีกับ-รองศาสตราจารย์-ดร.ปณิตา-วรรณพิรุณ.jpg)
คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ ขอแสดงความยินดีกับรองศาสตราจารย์
ดร.ปณิตา วรรณพิรุณ อาจารย์ประจำภาควิชาครุศาสตร์เทคโนโลยีและสารสนเทศ คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ ในโอกาสที่ได้รับการเสนอโปรดเกล้าฯ ให้ดำรงตำแหน่ง ศาสตราจารย์ สาขาวิชาครุศาสตร์ ความเชี่ยวชาญ : เทคโนโลยีการศึกษา ตั้งแต่วันที่ 18 พฤษภาคม 2565